AIVersion 1.00 |
AI วิเคราะห์ผลบอล |
ทีเด็ด AI |
||||
| ยูเนียน แมกดาเลนา | เสมอ | เรอัล คาร์ทาเกน่า | ยูเนียน แมกดาเลนา | เสมอ | เรอัล คาร์ทาเกน่า | |
| 23.53% | 36.47% | 40.00% | 76.47% | 63.53% | 60% | |
| 77.84% | 63.07% | 59.09% | 77.84% | 63.07% | 59.09% | |
| 38.86% | 31.14% | 30.00% | 77.71% | 62.29% | 60% | |
| 61.02% | 68.64% | 70.34% | 77.97% | 62.71% | 59.32% | |
| บริษัท | แฮนดิแคปเอเชีย | 1x2 | |||||
| ทีมเหย้า | แฮนดิแคป | ทีมเยือน | เหย้าชนะ | เสมอ | เยือนชนะ | ||
| Crown |
เปิด ก่อน |
0.80 0.91 |
0.50 0.50 |
0.90 0.79 |
1.80 1.91 |
3.30 3.40 |
3.40 3.30 |
| Ladbrokes |
เปิด ก่อน |
|
|
|
2.00 1.95 |
3.10 3.25 |
3.40 3.30 |
| Bet365 |
เปิด ก่อน |
1.00 0.98 |
0.50 0.50 |
0.80 0.83 |
1.95 1.95 |
3.25 3.40 |
3.60 3.80 |
| Easybet |
เปิด ก่อน |
0.97 0.97 |
0.50 0.50 |
0.81 0.81 |
1.95 1.95 |
3.30 3.30 |
3.50 3.50 |
| Vcbet |
เปิด ก่อน |
0.96 0.96 |
0.50 0.50 |
0.80 0.80 |
1.95 1.95 |
3.30 3.30 |
3.60 3.60 |
| Mansion88 |
เปิด ก่อน |
0.89 0.94 |
0.50 0.50 |
0.85 0.82 |
1.94 1.94 |
3.25 3.25 |
3.35 3.35 |
| 12bet |
เปิด ก่อน |
0.89 0.94 |
0.50 0.50 |
0.85 0.82 |
1.94 1.94 |
3.25 3.25 |
3.35 3.35 |
| 18Bet |
เปิด ก่อน |
0.64 0.88 |
0/0.5 0.50 |
0.90 0.69 |
1.89 1.95 |
3.15 3.20 |
3.50 3.35 |
| [COL D2A-2] ยูเนียน แมกดาเลนา | |||||||||
| เต็มรอบ | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| รวม | 15 | 10 | 2 | 3 | 27 | 15 | 32 | 2 | 66.7% |
| ทีมเหย้า | 8 | 4 | 2 | 2 | 12 | 9 | 14 | 4 | 50.0% |
| ทีมเยือน | 7 | 6 | 0 | 1 | 15 | 6 | 18 | 3 | 85.7% |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 4 | 0 | 2 | 12 | 7 | 12 | 66.7% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 15 | 6 | 6 | 3 | 12 | 10 | 24 | 5 | 40.0% |
| ทีมเหย้า | 8 | 3 | 3 | 2 | 6 | 7 | 12 | 4 | 37.5% |
| ทีมเยือน | 7 | 3 | 3 | 1 | 6 | 3 | 12 | 5 | 42.9% |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 2 | 1 | 6 | 5 | 11 | 50.0% | |
| [COL D2A-5] เรอัล คาร์ทาเกน่า | |||||||||
| เต็มรอบ | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| รวม | 15 | 7 | 5 | 3 | 23 | 15 | 26 | 5 | 46.7% |
| ทีมเหย้า | 8 | 5 | 1 | 2 | 18 | 11 | 16 | 2 | 62.5% |
| ทีมเยือน | 7 | 2 | 4 | 1 | 5 | 4 | 10 | 7 | 28.6% |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 2 | 2 | 7 | 8 | 8 | 33.3% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 15 | 6 | 8 | 1 | 14 | 7 | 26 | 3 | 40.0% |
| ทีมเหย้า | 8 | 3 | 4 | 1 | 11 | 7 | 13 | 1 | 37.5% |
| ทีมเยือน | 7 | 3 | 4 | 0 | 3 | 0 | 13 | 4 | 42.9% |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 5 | 0 | 4 | 3 | 8 | 16.7% | |
| ยูเนียน แมกดาเลนา | vs | เรอัล คาร์ทาเกน่า |