AIVersion 1.00 |
AI วิเคราะห์ผลบอล |
ทีเด็ด AI |
||||
| โบดรุมสปอร์ | เสมอ | โครัม เอฟเค | โบดรุมสปอร์ | เสมอ | โครัม เอฟเค | |
| 34.47% | 39.54% | 25.98% | 65.53% | 60.46% | 74.02% | |
| 65.38% | 59.06% | 75.56% | 65.38% | 59.06% | 75.56% | |
| 32.53% | 30.42% | 37.05% | 65.06% | 60.84% | 74.1% | |
| 67.65% | 70% | 62.35% | 64.71% | 60% | 75.29% | |
| บริษัท | แฮนดิแคปเอเชีย | 1x2 | |||||
| ทีมเหย้า | แฮนดิแคป | ทีมเยือน | เหย้าชนะ | เสมอ | เยือนชนะ | ||
| Sbobet |
เปิด ก่อน |
0.91 0.91 |
|
0.93 0.91 |
2.95 2.95 |
3.19 3.12 |
2.13 2.07 |
| Macauslot |
เปิด ก่อน |
0.85 0.85 |
|
0.85 0.85 |
2.72 2.72 |
3.12 3.12 |
2.05 2.05 |
| Crown |
เปิด ก่อน |
0.90 0.90 |
|
0.86 0.86 |
2.96 2.96 |
3.50 3.50 |
2.09 2.09 |
| Ladbrokes |
เปิด ก่อน |
|
|
|
2.90 3.00 |
3.25 3.25 |
2.15 2.10 |
| Bet365 |
เปิด ก่อน |
0.93 0.90 |
|
0.88 0.90 |
3.00 3.00 |
3.40 3.40 |
2.10 2.10 |
| Easybet |
เปิด ก่อน |
0.87 0.87 |
|
0.90 0.90 |
3.10 3.10 |
3.40 3.40 |
2.16 2.16 |
| Vcbet |
เปิด ก่อน |
0.90 0.90 |
|
0.89 0.89 |
3.10 3.10 |
3.25 3.25 |
2.15 2.15 |
| Mansion88 |
เปิด ก่อน |
0.91 0.92 |
|
0.85 0.88 |
3.10 3.15 |
3.25 3.20 |
2.05 2.05 |
| 12bet |
เปิด ก่อน |
0.91 0.92 |
|
0.85 0.88 |
3.10 3.15 |
3.25 3.20 |
2.05 2.05 |
| 18Bet |
เปิด ก่อน |
0.91 0.89 |
|
0.80 0.83 |
3.10 3.05 |
3.40 3.45 |
2.10 2.15 |
| Interwetten |
เปิด ก่อน |
0.65 0.65 |
|
1.10 1.10 |
3.05 3.05 |
3.40 3.30 |
2.20 2.20 |
| [TFF 1. Lig-5] โบดรุมสปอร์ | |||||||||
| เต็มรอบ | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| รวม | 38 | 18 | 10 | 10 | 71 | 39 | 64 | 5 | 47.4% |
| ทีมเหย้า | 19 | 11 | 4 | 4 | 41 | 16 | 37 | 5 | 57.9% |
| ทีมเยือน | 19 | 7 | 6 | 6 | 30 | 23 | 27 | 5 | 36.8% |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 4 | 1 | 4 | 4 | 7 | 16.7% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 38 | 16 | 17 | 5 | 37 | 16 | 65 | 1 | 42.1% |
| ทีมเหย้า | 19 | 8 | 9 | 2 | 23 | 10 | 33 | 4 | 42.1% |
| ทีมเยือน | 19 | 8 | 8 | 3 | 14 | 6 | 32 | 1 | 42.1% |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 4 | 1 | 2 | 2 | 7 | 16.7% | |
| [TFF 1. Lig-4] โครัม เอฟเค | |||||||||
| เต็มรอบ | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| รวม | 38 | 21 | 8 | 9 | 63 | 39 | 71 | 4 | 55.3% |
| ทีมเหย้า | 19 | 12 | 5 | 2 | 34 | 14 | 41 | 3 | 63.2% |
| ทีมเยือน | 19 | 9 | 3 | 7 | 29 | 25 | 30 | 3 | 47.4% |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 3 | 1 | 10 | 5 | 9 | 33.3% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 38 | 13 | 18 | 7 | 28 | 18 | 57 | 6 | 34.2% |
| ทีมเหย้า | 19 | 7 | 10 | 2 | 14 | 6 | 31 | 6 | 36.8% |
| ทีมเยือน | 19 | 6 | 8 | 5 | 14 | 12 | 26 | 7 | 31.6% |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 2 | 2 | 4 | 4 | 8 | 33.3% | |
| โบดรุมสปอร์ | vs | โครัม เอฟเค |