AIVersion 1.00 |
AI วิเคราะห์ผลบอล |
ทีเด็ด AI |
||||
| น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์ (ยู 21) | เสมอ | นอริช ซิตี้ (ยู 21) | น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์ (ยู 21) | เสมอ | นอริช ซิตี้ (ยู 21) | |
| 24.40% | 44.05% | 31.55% | 75.6% | 55.95% | 68.45% | |
| 75.44% | 57.89% | 66.67% | 75.44% | 57.89% | 66.67% | |
| บริษัท | แฮนดิแคปเอเชีย | 1x2 | |||||
| ทีมเหย้า | แฮนดิแคป | ทีมเยือน | เหย้าชนะ | เสมอ | เยือนชนะ | ||
| Bet365 |
เปิด ก่อน |
0.90 0.90 |
0/0.5 0/0.5 |
0.90 0.90 |
2.10 2.10 |
3.75 3.75 |
2.70 2.70 |
| 18Bet |
เปิด ก่อน |
0.76 0.78 |
0/0.5 0/0.5 |
0.76 0.78 |
2.05 2.05 |
3.70 3.60 |
2.65 2.75 |
| Interwetten |
เปิด ก่อน |
|
|
|
2.10 2.10 |
3.60 3.60 |
2.85 2.85 |
| [ENG U21-17] น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์ (ยู 21) | |||||||||
| เต็มรอบ | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| รวม | 20 | 8 | 2 | 10 | 23 | 23 | 26 | 17 | 40.0% |
| ทีมเหย้า | 10 | 4 | 1 | 5 | 13 | 12 | 13 | 20 | 40.0% |
| ทีมเยือน | 10 | 4 | 1 | 5 | 10 | 11 | 13 | 13 | 40.0% |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 0 | 3 | 8 | 9 | 9 | 50.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 20 | 7 | 7 | 6 | 10 | 10 | 28 | 15 | 35.0% |
| ทีมเหย้า | 10 | 3 | 3 | 4 | 5 | 6 | 12 | 17 | 30.0% |
| ทีมเยือน | 10 | 4 | 4 | 2 | 5 | 4 | 16 | 9 | 40.0% |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 1 | 3 | 3 | 5 | 7 | 33.3% | |
| [ENG U21-23] นอริช ซิตี้ (ยู 21) | |||||||||
| เต็มรอบ | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| รวม | 20 | 5 | 5 | 10 | 32 | 42 | 20 | 23 | 25.0% |
| ทีมเหย้า | 10 | 3 | 3 | 4 | 17 | 20 | 12 | 22 | 30.0% |
| ทีมเยือน | 10 | 2 | 2 | 6 | 15 | 22 | 8 | 26 | 20.0% |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 1 | 3 | 12 | 14 | 7 | 33.3% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 20 | 5 | 9 | 6 | 16 | 18 | 24 | 20 | 25.0% |
| ทีมเหย้า | 10 | 2 | 6 | 2 | 8 | 8 | 12 | 16 | 20.0% |
| ทีมเยือน | 10 | 3 | 3 | 4 | 8 | 10 | 12 | 18 | 30.0% |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 4 | 1 | 5 | 6 | 7 | 16.7% | |