AIVersion 1.00 |
AI วิเคราะห์ผลบอล |
ทีเด็ด AI |
||||
| นิว อิงแลนด์ เรโวลูชั่น | เสมอ | แนชวิลล์ เอฟซี | นิว อิงแลนด์ เรโวลูชั่น | เสมอ | แนชวิลล์ เอฟซี | |
| 31.31% | 41.38% | 27.31% | 68.69% | 58.62% | 72.69% | |
| 68.14% | 58.72% | 73.14% | 68.14% | 58.72% | 73.14% | |
| 32.65% | 30.65% | 36.70% | 65.3% | 61.31% | 73.4% | |
| 67.24% | 69.54% | 63.22% | 65.52% | 60.92% | 73.56% | |
| บริษัท | แฮนดิแคปเอเชีย | 1x2 | |||||
| ทีมเหย้า | แฮนดิแคป | ทีมเยือน | เหย้าชนะ | เสมอ | เยือนชนะ | ||
| Sbobet |
เปิด ก่อน |
0.78 1.08 |
|
1.13 0.82 |
2.71 2.71 |
3.19 3.23 |
2.38 2.36 |
| Macauslot |
เปิด ก่อน |
0.76 0.76 |
|
1.02 1.02 |
2.58 2.58 |
3.41 3.41 |
2.25 2.25 |
| Crown |
เปิด ก่อน |
0.83 0.80 |
|
1.05 1.07 |
2.74 2.69 |
3.55 3.55 |
2.31 2.35 |
| Ladbrokes |
เปิด ก่อน |
|
|
|
2.87 2.70 |
3.20 3.25 |
2.20 2.25 |
| Bet365 |
เปิด ก่อน |
0.80 0.75 |
|
1.00 1.05 |
3.00 2.80 |
3.40 3.60 |
2.30 2.40 |
| Easybet |
เปิด ก่อน |
1.11 1.11 |
|
0.79 0.79 |
2.80 2.80 |
3.30 3.40 |
2.40 2.40 |
| Vcbet |
เปิด ก่อน |
0.86 0.77 |
|
0.97 1.08 |
2.90 2.80 |
3.40 3.40 |
2.20 2.38 |
| Mansion88 |
เปิด ก่อน |
0.88 1.11 |
|
0.98 0.79 |
2.62 2.78 |
3.40 3.40 |
2.39 2.34 |
| 12bet |
เปิด ก่อน |
0.88 1.11 |
|
0.98 0.79 |
2.62 2.78 |
3.40 3.40 |
2.39 2.34 |
| 18Bet |
เปิด ก่อน |
0.85 0.77 |
|
0.90 1.03 |
3.05 2.80 |
3.25 3.45 |
2.20 2.40 |
| Interwetten |
เปิด ก่อน |
1.10 0.95 |
|
0.65 0.75 |
2.95 2.75 |
3.30 3.40 |
2.35 2.45 |
| [MLS-2] นิว อิงแลนด์ เรโวลูชั่น | |||||||||
| เต็มรอบ | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| รวม | 11 | 7 | 1 | 3 | 20 | 13 | 22 | 2 | 63.6% |
| ทีมเหย้า | 6 | 6 | 0 | 0 | 15 | 3 | 18 | 1 | 100.0% |
| ทีมเยือน | 5 | 1 | 1 | 3 | 5 | 10 | 4 | 9 | 20.0% |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 5 | 1 | 0 | 9 | 4 | 16 | 83.3% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 11 | 3 | 3 | 5 | 6 | 9 | 12 | 10 | 27.3% |
| ทีมเหย้า | 6 | 3 | 1 | 2 | 5 | 3 | 10 | 7 | 50.0% |
| ทีมเยือน | 5 | 0 | 2 | 3 | 1 | 6 | 2 | 14 | 0.0% |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 2 | 3 | 1 | 3 | 5 | 16.7% | |
| [MLS-1] แนชวิลล์ เอฟซี | |||||||||
| เต็มรอบ | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| รวม | 11 | 7 | 3 | 1 | 23 | 8 | 24 | 1 | 63.6% |
| ทีมเหย้า | 5 | 4 | 1 | 0 | 18 | 6 | 13 | 2 | 80.0% |
| ทีมเยือน | 6 | 3 | 2 | 1 | 5 | 2 | 11 | 2 | 50.0% |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 2 | 1 | 10 | 6 | 11 | 50.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 11 | 5 | 4 | 2 | 10 | 5 | 19 | 3 | 45.5% |
| ทีมเหย้า | 5 | 4 | 0 | 1 | 9 | 4 | 12 | 3 | 80.0% |
| ทีมเยือน | 6 | 1 | 4 | 1 | 1 | 1 | 7 | 6 | 16.7% |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 2 | 2 | 3 | 4 | 8 | 33.3% | |
| ชาร์ลอตต์ เอฟซี | vs | นิวยอร์ก ซิตี้ เอฟซี |
| มอนทรีออล อิมแพ็ค | vs | พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ส |
| ดีซี ยูไนเต็ด | vs | ชิคาโก ไฟร์ |
| เอฟซี ซินซินเนติ | vs | อินเตอร์ ไมอามี ซีเอฟ |
| นิว อิงแลนด์ เรโวลูชั่น | vs | แนชวิลล์ เอฟซี |
| นิวยอร์ก เร้ด บูลล์ส | vs | โคลัมบัส ครูว์ |
| ออร์แลนโด ซิตี้ | vs | ฟิลาเดลเฟีย ยูเนียน |
| เอฟซี ดัลลัส | vs | แวนคูเวอร์ ไวต์แคปส |
| มินนิโซตา ยูไนเต็ด เอฟซี | vs | โคโลราโด ราปิดส์ |
| แคนซัส วิซาร์ดส์ | vs | แอลเอ กาแลกซี่ |
| เซนต์หลุยส์ ซิตี้ | vs | ลอส แอนเจลิส เอฟซี |
| รีล ซอลต์ เลค | vs | ฮุสตัน ไดนาโม |
| ซานดิเอโก เอฟซี | vs | ออสติน เอฟซี |
| ซีแอตเทิล ซาวน์เดอร์ | vs | ซาน โฮเซ เอิร์ธเควกส์ |