AIVersion 1.00 |
AI วิเคราะห์ผลบอล |
ทีเด็ด AI |
||||
| แคนซัส วิซาร์ดส์ | เสมอ | แอลเอ กาแลกซี่ | แคนซัส วิซาร์ดส์ | เสมอ | แอลเอ กาแลกซี่ | |
| 34.71% | 43.76% | 21.53% | 65.29% | 56.24% | 78.47% | |
| 65.14% | 55.88% | 78.98% | 65.14% | 55.88% | 78.98% | |
| 31.36% | 29.10% | 39.55% | 62.71% | 58.19% | 79.1% | |
| 69.15% | 70.74% | 60.11% | 61.7% | 58.51% | 79.79% | |
| บริษัท | แฮนดิแคปเอเชีย | 1x2 | |||||
| ทีมเหย้า | แฮนดิแคป | ทีมเยือน | เหย้าชนะ | เสมอ | เยือนชนะ | ||
| Sbobet |
เปิด ก่อน |
0.94 0.97 |
|
0.96 0.93 |
3.22 3.30 |
3.57 3.57 |
1.96 1.93 |
| Macauslot |
เปิด ก่อน |
0.90 0.90 |
|
0.88 0.88 |
3.03 3.03 |
3.82 3.82 |
1.88 1.88 |
| Crown |
เปิด ก่อน |
0.95 0.97 |
|
0.93 0.90 |
3.20 3.30 |
4.05 3.95 |
1.93 1.90 |
| Ladbrokes |
เปิด ก่อน |
|
|
|
3.30 3.40 |
3.70 3.70 |
1.85 1.83 |
| Bet365 |
เปิด ก่อน |
0.93 0.93 |
|
0.88 0.88 |
3.60 3.70 |
3.90 4.00 |
1.90 1.90 |
| Easybet |
เปิด ก่อน |
0.93 0.99 |
|
0.93 0.89 |
3.40 3.60 |
3.70 3.80 |
1.93 1.88 |
| Vcbet |
เปิด ก่อน |
0.96 0.94 |
|
0.87 0.89 |
3.40 3.60 |
3.90 3.90 |
1.83 1.87 |
| Mansion88 |
เปิด ก่อน |
0.95 0.97 |
|
0.91 0.92 |
3.25 3.35 |
3.90 3.80 |
1.93 1.92 |
| 12bet |
เปิด ก่อน |
0.95 0.97 |
|
0.91 0.92 |
3.25 3.35 |
3.90 3.80 |
1.93 1.92 |
| 18Bet |
เปิด ก่อน |
0.91 0.91 |
|
0.83 0.87 |
3.50 3.45 |
3.90 4.00 |
1.83 1.90 |
| Interwetten |
เปิด ก่อน |
0.85 0.80 |
|
0.85 0.90 |
3.55 3.55 |
3.80 3.80 |
1.95 1.95 |
| [MLS-15] แคนซัส วิซาร์ดส์ | |||||||||
| เต็มรอบ | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| รวม | 11 | 1 | 2 | 8 | 8 | 32 | 5 | 15 | 9.1% |
| ทีมเหย้า | 5 | 0 | 2 | 3 | 5 | 11 | 2 | 15 | 0.0% |
| ทีมเยือน | 6 | 1 | 0 | 5 | 3 | 21 | 3 | 14 | 16.7% |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 0 | 1 | 5 | 3 | 21 | 1 | 0.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 11 | 1 | 3 | 7 | 4 | 16 | 6 | 15 | 9.1% |
| ทีมเหย้า | 5 | 0 | 2 | 3 | 3 | 6 | 2 | 15 | 0.0% |
| ทีมเยือน | 6 | 1 | 1 | 4 | 1 | 10 | 4 | 15 | 16.7% |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 0 | 3 | 3 | 2 | 10 | 3 | 0.0% | |
| [MLS-9] แอลเอ กาแลกซี่ | |||||||||
| เต็มรอบ | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| รวม | 12 | 4 | 4 | 4 | 18 | 18 | 16 | 9 | 33.3% |
| ทีมเหย้า | 6 | 2 | 2 | 2 | 9 | 7 | 8 | 12 | 33.3% |
| ทีมเยือน | 6 | 2 | 2 | 2 | 9 | 11 | 8 | 5 | 33.3% |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 2 | 1 | 10 | 8 | 11 | 50.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 12 | 3 | 6 | 3 | 9 | 7 | 15 | 10 | 25.0% |
| ทีมเหย้า | 6 | 2 | 3 | 1 | 5 | 2 | 9 | 8 | 33.3% |
| ทีมเยือน | 6 | 1 | 3 | 2 | 4 | 5 | 6 | 10 | 16.7% |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 4 | 1 | 4 | 4 | 7 | 16.7% | |
| ชาร์ลอตต์ เอฟซี | vs | นิวยอร์ก ซิตี้ เอฟซี |
| มอนทรีออล อิมแพ็ค | vs | พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ส |
| ดีซี ยูไนเต็ด | vs | ชิคาโก ไฟร์ |
| เอฟซี ซินซินเนติ | vs | อินเตอร์ ไมอามี ซีเอฟ |
| นิว อิงแลนด์ เรโวลูชั่น | vs | แนชวิลล์ เอฟซี |
| นิวยอร์ก เร้ด บูลล์ส | vs | โคลัมบัส ครูว์ |
| ออร์แลนโด ซิตี้ | vs | ฟิลาเดลเฟีย ยูเนียน |
| เอฟซี ดัลลัส | vs | แวนคูเวอร์ ไวต์แคปส |
| มินนิโซตา ยูไนเต็ด เอฟซี | vs | โคโลราโด ราปิดส์ |
| แคนซัส วิซาร์ดส์ | vs | แอลเอ กาแลกซี่ |
| เซนต์หลุยส์ ซิตี้ | vs | ลอส แอนเจลิส เอฟซี |
| รีล ซอลต์ เลค | vs | ฮุสตัน ไดนาโม |
| ซานดิเอโก เอฟซี | vs | ออสติน เอฟซี |
| ซีแอตเทิล ซาวน์เดอร์ | vs | ซาน โฮเซ เอิร์ธเควกส์ |