AIVersion 1.00 |
AI วิเคราะห์ผลบอล |
ทีเด็ด AI |
||||
| เอฟซี ดัลลัส | เสมอ | แวนคูเวอร์ ไวต์แคปส | เอฟซี ดัลลัส | เสมอ | แวนคูเวอร์ ไวต์แคปส | |
| 35.82% | 40.78% | 23.40% | 64.18% | 59.22% | 76.6% | |
| 63.96% | 58.9% | 77.14% | 63.96% | 58.9% | 77.14% | |
| 30.48% | 30.48% | 39.04% | 60.96% | 60.96% | 78.07% | |
| 70.22% | 69.13% | 60.66% | 59.56% | 61.75% | 78.69% | |
| บริษัท | แฮนดิแคปเอเชีย | 1x2 | |||||
| ทีมเหย้า | แฮนดิแคป | ทีมเยือน | เหย้าชนะ | เสมอ | เยือนชนะ | ||
| Sbobet |
เปิด ก่อน |
1.11 0.89 |
|
0.80 1.01 |
3.20 3.18 |
3.58 3.46 |
1.96 2.01 |
| Macauslot |
เปิด ก่อน |
0.80 0.80 |
|
0.98 0.98 |
3.03 3.03 |
3.45 3.45 |
1.98 1.98 |
| Crown |
เปิด ก่อน |
0.85 0.88 |
|
1.03 0.99 |
3.20 3.20 |
3.65 3.65 |
2.03 2.03 |
| Ladbrokes |
เปิด ก่อน |
|
|
|
3.40 3.30 |
3.40 3.40 |
1.91 1.91 |
| Bet365 |
เปิด ก่อน |
0.83 0.83 |
|
0.98 0.98 |
3.70 3.70 |
3.50 3.60 |
1.95 2.00 |
| Easybet |
เปิด ก่อน |
0.84 0.90 |
|
1.03 1.03 |
3.40 3.50 |
3.50 3.50 |
2.00 1.98 |
| Vcbet |
เปิด ก่อน |
0.81 0.84 |
|
1.03 0.99 |
3.20 3.40 |
3.70 3.80 |
1.95 1.95 |
| Mansion88 |
เปิด ก่อน |
1.13 0.88 |
|
0.74 1.01 |
3.25 3.25 |
3.70 3.60 |
1.93 2.01 |
| 12bet |
เปิด ก่อน |
1.06 0.88 |
|
0.80 1.01 |
3.25 3.25 |
3.70 3.60 |
1.93 2.01 |
| 18Bet |
เปิด ก่อน |
0.99 0.83 |
|
0.77 0.95 |
3.35 3.45 |
3.30 3.60 |
2.05 2.00 |
| Interwetten |
เปิด ก่อน |
0.75 0.75 |
|
0.95 0.95 |
3.60 3.45 |
3.50 3.55 |
2.00 2.05 |
| [MLS-7] เอฟซี ดัลลัส | |||||||||
| เต็มรอบ | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| รวม | 12 | 5 | 4 | 3 | 23 | 16 | 19 | 7 | 41.7% |
| ทีมเหย้า | 8 | 3 | 4 | 1 | 16 | 13 | 13 | 5 | 37.5% |
| ทีมเยือน | 4 | 2 | 0 | 2 | 7 | 3 | 6 | 6 | 50.0% |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 2 | 2 | 9 | 7 | 8 | 33.3% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 12 | 3 | 5 | 4 | 12 | 11 | 14 | 11 | 25.0% |
| ทีมเหย้า | 8 | 2 | 3 | 3 | 9 | 9 | 9 | 9 | 25.0% |
| ทีมเยือน | 4 | 1 | 2 | 1 | 3 | 2 | 5 | 12 | 25.0% |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 3 | 2 | 5 | 5 | 6 | 16.7% | |
| [MLS-2] แวนคูเวอร์ ไวต์แคปส | |||||||||
| เต็มรอบ | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| รวม | 11 | 8 | 2 | 1 | 27 | 7 | 26 | 2 | 72.7% |
| ทีมเหย้า | 8 | 7 | 0 | 1 | 21 | 4 | 21 | 1 | 87.5% |
| ทีมเยือน | 3 | 1 | 2 | 0 | 6 | 3 | 5 | 8 | 33.3% |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 4 | 2 | 0 | 13 | 5 | 14 | 66.7% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 11 | 6 | 2 | 3 | 15 | 5 | 20 | 2 | 54.5% |
| ทีมเหย้า | 8 | 5 | 1 | 2 | 14 | 4 | 16 | 1 | 62.5% |
| ทีมเยือน | 3 | 1 | 1 | 1 | 1 | 1 | 4 | 14 | 33.3% |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 1 | 2 | 7 | 4 | 10 | 50.0% | |
| ชาร์ลอตต์ เอฟซี | vs | นิวยอร์ก ซิตี้ เอฟซี |
| มอนทรีออล อิมแพ็ค | vs | พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ส |
| ดีซี ยูไนเต็ด | vs | ชิคาโก ไฟร์ |
| เอฟซี ซินซินเนติ | vs | อินเตอร์ ไมอามี ซีเอฟ |
| นิว อิงแลนด์ เรโวลูชั่น | vs | แนชวิลล์ เอฟซี |
| นิวยอร์ก เร้ด บูลล์ส | vs | โคลัมบัส ครูว์ |
| ออร์แลนโด ซิตี้ | vs | ฟิลาเดลเฟีย ยูเนียน |
| เอฟซี ดัลลัส | vs | แวนคูเวอร์ ไวต์แคปส |
| มินนิโซตา ยูไนเต็ด เอฟซี | vs | โคโลราโด ราปิดส์ |
| แคนซัส วิซาร์ดส์ | vs | แอลเอ กาแลกซี่ |
| เซนต์หลุยส์ ซิตี้ | vs | ลอส แอนเจลิส เอฟซี |
| รีล ซอลต์ เลค | vs | ฮุสตัน ไดนาโม |
| ซานดิเอโก เอฟซี | vs | ออสติน เอฟซี |
| ซีแอตเทิล ซาวน์เดอร์ | vs | ซาน โฮเซ เอิร์ธเควกส์ |